![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
![🥉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f949.png)
ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษาทันตแพทย์ชนกนันท์ ศิริคำน้อย นักศึกษาชั้นปีที่ 2 ตัวแทนนักกีฬามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ในโอกาสได้รับรางวัลเหรียญทองแดง ในการแข่งขันกีฬาขี่ม้ากระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง ประเภทบุคคล 110 ซม. การแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 “ดอกจาน บ้านเชียงเกมส์” ณ สโมสรขี่ม้าไทยโปโล แอนด์อีเควสเทรียน คลับ พัทยา ในวันที่ 23-25 มกราคม 2566 ที่ผ่านมา
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2023/01/S__991295-300x199.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2023/01/S__991296-300x199.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2023/01/S__991293-300x199.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2023/01/S__991297-300x200.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2023/01/S__991298-300x200.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2023/01/S__991299-300x200.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2023/01/S__991300-300x200.jpg)
ขอบคุณภาพจาก สมาคมกีฬาขี่ม้าแห่งประเทศไทย