สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ร่วมกิจกรรมสืบสานประเพณีสงกรานตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี 2565 จัดโดยสโมสรเทคโนโลยีสุรนารี ในวันศุกร์ที่ 8 เมษายน 2565 ผ่านช่องทางออนไลน์ โดยมีนางสาวฐิติมาพร คำทอง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ เป็นตัวแทนหน่วยงานร่วมประกวดเทพีสงกรานตร์ Signing Contest ในครั้งนี้
กิจกรรมสืบสานประเพณีสงกรานตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี 2565
![](https://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2022/05/278165266_3038016763175883_3423897902048291778_n.jpg)