วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 12.15 -13.00 น. สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ทันตแพทย์ ดร.ไพบูลย์ จิตประเสริฐวงศ์ คณบดีสำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ พร้อมด้วยคณาจารย์และเจ้าหน้าที่ สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ร่วมเข้ารับนโยบายมาตรการป้องกันการทุจริต จากรองศาสตราจารย์ ดร.อนันต์ ทองระอา อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ผ่านช่องทางออนไลน์ ด้วยโปรแกรม Zoom
![](https://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2022/02/messageImage_1644472353778-1024x524.jpg)
![](https://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2022/02/messageImage_1644472442423.jpg)
![](https://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2022/02/messageImage_1644472433575.jpg)