เมื่อวันที่ 26 – 28 ตุลาคม 2563 สาขาวิชาวิศวกรรมขนส่ง ร่วมกับสาขาวิชาวิศวกรรมโยธา และสาขาวิชาเทคโนโลยีธรณี รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำจำปีการศึกษา 2562 จำนวน 3 หลักสูตร ได้แก่ (1) หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมขนส่งและโลจิสติกส์ และหลักสูตรวิศวกรรมมหาบัณฑิต และวิศวกรรมดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา ขนส่ง และทรัพยากรธรณี ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 1 อาคารวิชาการ 1
สาขาวิชาวิศวกรรมขนส่ง รับการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2562
![](https://beta.sut.ac.th/ie-te/wp-content/uploads/sites/88/2020/10/1603891792502.jpg)