![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2024/07/448684799_977586084156596_1736748273096684935_n-300x225.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2024/07/448740026_977586060823265_7878775424118580887_n-300x225.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2024/07/448680426_977586044156600_7474265906673637920_n-300x225.jpg)
สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เข้าหารือและขอบคุณคณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์มหาวิทยาลัยมหิดล เกี่ยวกับการดำเนินงานหลักสูตรประกาศนียบัตรผู้ช่วยทันตแพทย์ขั้นสูง
โดยมี ศาสตราจารย์ ทันตแพทย์ ดร.พสุธา ธัญญะกิจไพศาล อาจารย์ ดร.สุภัทรญาณ ทองจิตร และอาจารย์ ทพ.สมศักดิ์ ชยาวิวัฒนาวงศ์ เมื่อวันจันทร์ที่ 17 มิถุนายน 2567 สำนักวิชาฯ ขอกราบขอบพระคุณ ผู้บริหารและเจ้าหน้าที่โรงเรียนผู้ช่วยทันตแพทย์ มหาวิทยาลัยมหิดล เป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ด้วย