สาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิตพืช มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวเกตุวลี ศิวพิทักษ์พงศ์ นักศึกษาปริญญาโท สาขาพืชศาสตร์ (หลักสูตรนานาชาติ) เนื่องในโอกาสได้รับรางวัล best poster presentaion
ผลงานวิชาการเรื่อง Evaluation of Powdery Mildew Resistance and Agronomic Performance of Pyramided Mungbean Lines from Marker-assisted Selection
ในงานประชุมวิชาการ International Conference on Innovation for Resilient Agriculture, 19th& 20th October 2022, Chiang Mai, Thailand
![](https://beta.sut.ac.th/iat-crop/wp-content/uploads/sites/63/2022/11/20078-768x1024.jpg)