ขอแสดงความยินดีกับนางสาวพิชญา นอกพุดชา นักศึกษาบัณฑิตศึกษา เนื่องในโอกาสได้รับรางวัลการนำเสนอผลงานใน “ระดับดีเด่น ” Poster Presentation เรื่อง ผลของสารกำจัดแมลงศัตรูพืชร่วมกับการเคลือบผิวต่อคุณภาพของเมล็ดพันธุ์และต้นกล้าในข้าวโพดเลี้ยงสัตว์” ในการประชุมวิชาการวิทยาการหลังการเก็บเกี่ยวแห่งชาติ ครั้งที่ 21 ระหว่างวันที่ 4 – 5 กรกฎาคม 2567 ณ อาคาร Knowledge Exchange for Innovation (KX) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี กรุงเทพมหานคร
![](https://beta.sut.ac.th/iat-crop/wp-content/uploads/sites/63/2024/07/LINE_ALBUM_7824_240708_22-1024x619.jpg)
![](https://beta.sut.ac.th/iat-crop/wp-content/uploads/sites/63/2024/07/messageImage_1720429884015.jpg)
![](https://beta.sut.ac.th/iat-crop/wp-content/uploads/sites/63/2024/07/LINE_ALBUM_7824_240708_13-1024x768.jpg)