ขอแสดงความยินดีกับนายไชยรัตน์ วิวรรรน์พชร นักศึกษาบัณฑิตศึกษา เนื่องในโอกาสได้รับรางวัลการนำเสนอผลงานใน “ระดับดี” Oral Presentation ในการนำเสนอผลงานเรื่อง “การใช้สนามไฟฟ้าสถิตแรงดันสูงต่อการเปลี่ยนแปลงทางสรีรวิทยาหลังการเก็บเกี่ยวของผลอะไวกาโดระหว่างการเก็บรักษา” ในการประชุมวิชาการวิทยาการหลังการเก็บเกี่ยวแห่งชาติ ครั้งที่ 21 ระหว่างวันที่ 4 – 5 กรกฎาคม 2567 ณ อาคาร Knowledge Exchange for Innovation (KX) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี กรุงเทพมหานคร
ขอแสดงความยินดีกับ นายไชยรัตน์ วิวรรรน์พชร นักศึกษาบัณฑิตศึกษา เนื่องในโอกาสได้รับรางวัลการนำเสนอผลงาน ในการประชุมวิชาการวิทยาการหลังการเก็บเกี่ยวแห่งชาติ ครั้งที่ 21 ระหว่างวันที่ 4 – 5 กรกฎาคม 2567
![](https://beta.sut.ac.th/iat-crop/wp-content/uploads/sites/63/2024/07/6A55BE5D-B4E3-4937-AA58-3ABBCB0790FA.png)