ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ ดร.จริยา รอดดี ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้ช่วยศาสตราจารย์ ในสาขาวิชากีฏวิทยา ตั้งแต่วันที่ 8 มิถุนายน 2564 เป็นต้นไป
ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ ดร.จริยา รอดดี
![](https://beta.sut.ac.th/iat-crop/wp-content/uploads/sites/63/2022/05/messageImage_1651826708950.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ ดร.จริยา รอดดี ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้ช่วยศาสตราจารย์ ในสาขาวิชากีฏวิทยา ตั้งแต่วันที่ 8 มิถุนายน 2564 เป็นต้นไป