สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวเมริษา ศิริโสภาพงษ์ นักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา หลักสูตรเทคโนโลยีการผลิตสัตว์ สาขาวิชาเทคโนโลยีและนวัตกรรมทางสัตว์ เนื่องในโอกาสได้รับการคัดเลือกจากสมาคมสัตวบาลแห่งประเทศไทย ให้เป็นตัวแทนในการนำเสนอผลงานวิชาการ และได้รับรางวัล Travel Grant Award ในงานประชุมวิชาการ The 19th AAAP (Asian-Australasian Association of Animal Production) Animal Science Congress เมื่อวันที่ 26 สิงหาคม 2565 ณ International Convention Center, เมืองเชจู ประเทศเกาหลีใต้
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตรขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาที่ได้รับคัดเลือกให้เป็นตัวแทนประเทศไทยในการนำเสนอผลงานวิชาการ ณ ประเทศเกาหลีใต้
![](https://beta.sut.ac.th/iat/wp-content/uploads/sites/46/2022/09/ขอแสดงความยินดี-นักศึกษาบัณฑิต_Travel-Grant-Award_2.png)