สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาหลักสูตรผู้ประกอบการเกษตรเชิงนวัตกรรม (หลักสูตรนานาชาติ) และทีม Inter-gal เนื่องในโอกาสได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 จากกิจกรรมการประกวดการจำลองการตัดสินใจทางธุรกิจด้านการตลาดพลังงานและไฟฟ้าในระดับนานาชาติ ครั้งที่ 4 ซึ่งจัดโดย Shanghai University of Electric Power ซึ่งมีนักศึกษาจากมหาวิทยาลัยทั่วโลกเข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ขอแสดงความยินดี กับนักศึกษาที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 จากการประกวดการจำลองการตัดสินใจทางธุรกิจ ด้านการตลาดพลังงานและไฟฟ้า ระดับนานาชาติ
![](https://beta.sut.ac.th/iat/wp-content/uploads/sites/46/2022/12/ขอแสดงความยินดี-นักศึกษา-2565-the-4th-International-Energy-1.png)