สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.รังสรรค์ พาลพ่าย อาจารย์ประจำสาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ เนื่องในโอกาสที่ได้รับคัดเลือกโครงการวิจัยร่วมภายใต้ความร่วมมือด้านอุดมศึกษาและการวิจัยระหว่างไทย – ฝรั่งเศส ประจำปี พ.ศ. 2566 – 2567 (Franco-Thai Cooperation Programme in Higher Education and Research/ Franco-Thai Mobility Programme/ PHC SIAM) จากสำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม โครงการ Induced Pluripotent Stem Cells and Systemic Chimeras in Non-Human Primates
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ขอแสดงความยินดีกับรองศาสตราจารย์ ดร.รังสรรค์ พาลพ่าย เนื่องในโอกาสที่ได้รับคัดเลือกโครงการวิจัยร่วมภายใต้ความร่วมมือด้านอุดมศึกษา และการวิจัย ระหว่างไทย – ฝรั่งเศส
![](https://beta.sut.ac.th/iat/wp-content/uploads/sites/46/2023/01/congrat-rangsun_thai-franco_2023_new-1.png)