สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์ ดร.จริยา รอดดี ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้ช่วยศาสตราจารย์ ในสาขาวิชากีฏวิทยา ตั้งแต่วันที่ 8 มิถุนายน 2564
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์ ดร.จริยา รอดดี ในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้ช่วยศาสตราจารย์
![](https://beta.sut.ac.th/iat/wp-content/uploads/sites/46/2022/05/เทคโนโลยีการเกษตร-มทส-congrat-asst-prof-jariya-new-template.png)