สถานวิจัย สำนักวิชาพยาบาลศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ รศ.ดร.จันทร์ทิรา เจียรณัย อาจารย์สาขาวิชาการพยาบาลผู้ใหญ่และผู้สูงอายุ ในโอกาสได้รับรางวัล The best poster award จากการประชุมวิชาการนานาชาติ “World Healthcare and Nursing Conference 2019” ในระหว่างวันที่ 23-25 กันยายน 2562 ณ ประเทศสเปน
สวพย. ขอแสดงความยินดีกับ รศ.ดร.จันทร์ทิรา เจียรณัย ที่ได้รับรางวัล The best poster award จากการประชุมวิชาการนานาชาติ “World Healthcare and Nursing Conference 2019”
![](https://beta.sut.ac.th/in-research/wp-content/uploads/sites/128/2020/10/71143832_2360543427326695_2798338563924557824_o.jpg)