สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรเทพ ราชนาวี อาจารย์ประจำสาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ ผู้ได้รับรางวัลผู้มีบทบาทสำคัญในการพัฒนาสื่อและนวัตกรรมการศึกษาร่วมกับศูนย์นวัตกรรมและเทคโนโลยีการศึกษา ผลงาน การสาธิตวิธีการยืดเหยียดกล้ามเนื้อก่อนออกกำลังกายด้วยเครื่อง Motion Capture
![](https://beta.sut.ac.th/is-sports/wp-content/uploads/sites/57/2023/10/Screenshot-2023-10-04-100250.png)