โรงเรียนสุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เปิดสอนในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้นและระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย โดยเน้นด้านวิทยาศาสตร์ เทคโนโลยีและภาษา ซึ่งเปิดรับนักเรียน ตั้งแต่ปีการศึกษา 2559 และมีจำนวนนักเรียนในแต่ละปีการศึกษา ดังนี้
![](https://beta.sut.ac.th/astl/wp-content/uploads/sites/173/2020/07/Asset_info-stat_student.jpg)
โรงเรียนสุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เปิดสอนในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้นและระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย โดยเน้นด้านวิทยาศาสตร์ เทคโนโลยีและภาษา ซึ่งเปิดรับนักเรียน ตั้งแต่ปีการศึกษา 2559 และมีจำนวนนักเรียนในแต่ละปีการศึกษา ดังนี้