สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ขอแสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชฎาพร อุ่นศิวิไลย์ อาจารย์ประจำสาขาวิชาเทคโนโลยีอาหาร และดำรงตำแหน่งรองคณบดีสำนักวิชาเทคโนโลยีสังคม เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองศาสตราจารย์ ในสาขาวิชาเทคโนโลยีอาหาร ตั้งแต่วันที่ 18 พฤษภาคม 2565 เป็นต้นไป
สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร ขอแสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชฎาพร อุ่นศิวิไลย์ เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองศาสตราจารย์
![](https://beta.sut.ac.th/iat/wp-content/uploads/sites/46/2022/10/ข่าวตำแหน่งทางวิชาการ_รองศาสตราจารย์_สำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร_ratchadaporn_.png)