สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ ร่วมกับสำนักวิชาแพทยศาสตร์ จัดกิจกรรม Med & Dent SUT สัมพันธ์ 2021 (รอบที่ 1) ในวันที่ 8 สิงหาคม 2564 เพื่อให้นักศึกษาได้เตรียมความพร้อมทางด้านความคิด ทัศนคติที่ดีต่อวิชาชีพ และเพื่อเสริมสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างนักศึกษาสำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ และนักศึกษาสำนักวิชาแพทยศาสตร์
กิจกรรม Med & Dent SUT สัมพันธ์ 2021 (รอบที่ 1)
![](https://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2021/09/cover-gray-01-scaled.jpg)