ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.ชาญชัย ทองโสภา หัวหน้าสาขาวิชาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ในโอกาสเข้าร่วมรับรางวัลจากรัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ในงาน “การขับเคลื่อนงานวิจัยสู่ไทยแลนด์ 4.0” ณ โรงแรมเซ็นทาราแกรนด์ เซ็นทรัลพลาซ่า ลาดพร้าว กทมฯ ในวันพุธที่ 8 มีนาคม 2560
หัวหน้าสาขา ว.อิเล็กทรอนิกส์ รับรางวัลจาก รมต. กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
![](https://beta.sut.ac.th/ie-elec/wp-content/uploads/sites/119/2018/10/2560-03-13-08_43_17-03.jpg-Windows-Photo-Viewer-640x480-1.png)