นายธนวัฒน์ กายเมืองปัก นักศึกษาชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ ได้รับการคัดเลือกเป็นผู้รับรางวัล “ปีบทองด้านกีฬาและสุขภาพอนามัย” โดยได้รับโล่เกียรติยศ และทุนการศึกษา จำนวน 5,000 บาท
นักศึกษาชั้นปีที่ 4 สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา สำนักวิชาวิทยาศาสตร์ ได้รับรางวัล “ปีบทองด้านกีฬาและสุขภาพอนามัย”
![](https://beta.sut.ac.th/is-sports/wp-content/uploads/sites/57/2018/10/IMG_5450-e1601276718593.jpg)