เมื่อวันพุธที่ 14 กันยายน 2565 สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ จัดกิจกรรมเตรียมความพร้อมปฏิบัติงานคลินิก ปีการศึกษา 2565 อบรมเชิงปฎิบัติการ หัวข้อ “บุคลิกภาพวิชาชีพและการสื่อสาร ของนักศึกษาทันตแพทยศาสตร์ชั้นปีที่ 5” เพื่อเสริมสร้างบุคลิกภาพและการสื่อสารก่อนออกปฏิบัติงานชั้นคลินิก ทั้งนี้ได้รับเกียรติจาก อาจารย์อรรณพ รักสนิท เป็นวิทยากรในการอบรมครั้งนี้
อบรมเชิงปฎิบัติการหัวข้อ “บุคลิกภาพวิชาชีพและการสื่อสาร”
![](https://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2022/09/307198587_578599637388578_1360974091991578161_n.jpg)