ศาสตราจารย์ ทันตแพทย์ ดร.พสุธา ธัญญะกิจไพศาล คณบดีสำนักวิชาทันตแพทย์ศาสตร์ พร้อมด้วยอาจารย์ ทันตแพทย์หญิง ดร.อรการณ์ สืบสมาน รักษาการหัวหน้าสาขาวิชาสุขภาพช่องปากเด็ก และอาจารย์ ทันตแพทย์ ดร.วัชรพล ทิศกระโทก อาจารย์ประจำสาขาวิชาสุขภาพช่องปากผู้สูงอายุ ได้รับเชิญเป็นวิทยากรนำเสนอผลงานวิจัย ในการประชุม 1st Asian Network of Dental Materials Societies ณ Tokyo Medical and Dental University ในวันที่ 30 – 31 มกราคม 2567 โดยมีนักวิจัยในมหาวิทยาลัยชั้นนำจากประเทศญี่ปุ่น เกาหลีใต้ มาเลเซีย อินโดนิเชีย และไทยเข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2024/02/Picture3-300x206.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2024/02/Picture4-300x225.jpg)
![](http://beta.sut.ac.th/id/wp-content/uploads/sites/132/2024/02/Picture5-300x178.jpg)