![](https://beta.sut.ac.th/ie-che/wp-content/uploads/sites/94/2018/10/รูปรับมอบแอลกอฮอล์จาก-โรงงานน้ำตาลมิตรภูเวียง-347x230.jpg)
รับมอบแอลกอฮอล์ 95% จากโรงน้ำตาลมิตรภูเวียง
รศ. ดร.วีระพงษ์ แพสุวรรณ อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี (มทส.) พร้อมด้วยผู้บริหารและคณาจารย์ประกอบด้วย ศ. ดร.สันติ แม้นศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการและพัฒนาความเป็นสากล
รศ. ดร.วีระพงษ์ แพสุวรรณ อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี (มทส.) พร้อมด้วยผู้บริหารและคณาจารย์ประกอบด้วย ศ. ดร.สันติ แม้นศิริ รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการและพัฒนาความเป็นสากล